Kariya ta musamman don duk kusurwoyi huɗu, iyakar kariyar ƙirar gefuna.
Ana iya kulle sauri ta atomatik lokacin da kabad biyu suka haɗu, mutum ɗaya zai iya gama shigarwa.
Zane na zamani, haɗin fil mai sauƙi, akwatin wuta mai zaman kansa.
Ƙirar haɗin kai na musamman, goyon bayan haɗin kai da haɗin kai, ± 6, 0, ± 3 arc daidaitacce.
Taimakawa damar gaba ko ta baya, mai sauƙin kulawa.
Support rataye, tara taro tare da ƙasa goyon bayan tsarin shigarwa.
Ayyukanmu
1. 27 Years ƙwararrun jagorar nuni masana'anta,
2. Shot bayarwa lokaci: 5-15days.
3. Farashin masana'anta.
4. OEM da ODM sabis
5. Za mu iya tsara samfur na musamman a gare ku.
6. 30% ajiya don samarwa, 70% ma'auni da za a biya kafin kaya.
7. EXW, FOB, CIF C&F, FCA, DDU, kalaman cinikayya.
1. Bayan-tallace-tallace sabis:
1) Ka'idodin sabis: amsawa a cikin lokaci, magance matsalolin da wuri-wuri kuma tabbatar da amfani.
2) Lokacin sabis: A cikin lokacin Kulawa na jikin allo na LED, ba tare da duk cajin kulawa ba; Bayan lokacin kulawa, kawai cajin kuɗin kayan kayan kyauta kyauta na aikin hannu.
3) Iyalin sabis: Idan masu amfani sun sami wata matsala da ba za a iya magance su ba, tuntuɓi kamfaninmu, za mu iya amsawa cikin sa'o'i 24. Domin rage lokacin kulawa, Kamfaninmu zai tura wasu kayan gyara kamar wuta da kwakwalwan kwamfuta da sauransu.
4) A ƙarƙashin amfani da ajiya na yau da kullun, Kamfaninmu zai ɗauki nauyin kayan aiki.
2. Sabis ɗin kafin siyarwa:
1) Kamfaninmu na iya shirya ƙwararrun masu sana'a don gudanar da shigarwa na yanar gizo da kuma lalatawa daidai da bukatun tsare-tsaren da kuma ainihin littafin. Idan akwai wani buƙatu na musamman, wajibi ne don yin canje-canje na tsarin shigarwa na sashi, za mu daidaita tare da masu amfani. Kamfaninmu na iya tabbatar da daidaiton lokacin kammalawa da lokacin kwangila. Duk wata matsala da abubuwan halitta suka haifar ko mutum ya yi, za mu tattauna da abokin ciniki don nemo mafita.
2) Kamfaninmu na iya horar da masu amfani bisa ga littafin. Horon ya hada da amfani da tsarin, kula da tsarin da kuma kariyar kayan aiki
FAQ
A: Ee, muna maraba da samfurin samfurin don gwadawa da duba inganci. Samfurori masu gauraya ana karɓa.
A: Samfurin yana buƙatar kwanaki 3-5, lokacin samar da taro yana buƙatar makonni 1-2 don adadin oda fiye da
A: Low MOQ, 1pc don samfurin dubawa yana samuwa
A: Yawancin lokaci muna jigilar kaya ta DHL, UPS, FedEx ko TNT. Yawancin lokaci yana ɗaukar kwanaki 3-5 don isowa. Jirgin jirgin sama da jigilar ruwa kuma na zaɓi ne.
A: Da farko, sanar da mu bukatunku ko aikace-aikacenku.
Abu na biyu, muna magana bisa ga bukatunku ko shawarwarinmu.
Abu na uku abokin ciniki yana tabbatar da samfuran kuma sanya ajiya don oda na yau da kullun.
Na hudu Mun shirya samarwa.
A: iya. Da fatan za a sanar da mu a kai a kai kafin samar da mu kuma tabbatar da ƙirar da farko dangane da samfurin mu.
A: Ee, muna ba da garanti na shekaru 2-5 zuwa samfuranmu.
A: Da fari dai, ana samar da samfuranmu a cikin tsarin kula da ingancin inganci kuma ƙarancin ƙarancin zai ragu
fiye da 0.2%.
Abu na biyu, yayin lokacin garanti, za mu aika sabbin fitilu tare da sabon tsari don ƙaramin adadi. Domin
Abubuwan da ba su da lahani, za mu gyara su kuma mu aika muku da su ko kuma mu tattauna mafita
gami da sake kira bisa ga ainihin halin da ake ciki.
Q: Menene haske, kusurwar kallo da tsayin daka na LED? |
A: Ƙarfin haske ya yi daidai da adadin fiɗaɗɗen haske da ke fitowa zuwa cikin ƙaramin kusurwa mai ƙarfi a ƙayyadadden ma'anar kusurwa daga tushen haske. Ma'auni don ƙarfin haske shine candela. Alamar ita ce Iv. |
Duban kusurwa shine jimlar mazugi a cikin digiri wanda ya ƙunshi tsakiya, babban ɓangaren ƙarfin haske na hasken LED daga kololuwar kan-axis zuwa wurin kashe-axis inda ƙarfin LED ɗin shine 50% na ƙarfin kan-axis. Wannan wurin kashe-axis ana kiransa da rabi ɗaya (1/2). Sau biyu 1/2 shine cikakken kusurwar kallon LEDs; duk da haka, haske yana bayyane fiye da maki 1/2.
Tsawon zango shine nisa tsakanin maki biyu na lokaci madaidaici kuma yana daidai da saurin sifofi da aka raba ta mita. Ya bayyana irin launi da idanun ɗan adam za su iya ganewa Tambaya: Menene babban tsayin igiyar ruwa? Da fatan za a ƙididdige jeri na tsayin raƙuman ruwa a cikin ja, kore da launin shuɗi. Bincike ya nuna cewa ƙayyadaddun launuka tare da tsawon tsayin 620-630nm (ja), 520-530nm (kore) da 460-470nm (blue), a zahiri gauraye a cikin wani nau'i na musamman, na iya samun fari mai tsabta. Wato, a cikin filin nuni, mutane suna amfani da kayan haske tare da tsayin tsayin sama don yin "haɗaɗɗen" fari mafi dabi'a. Domin samun kyakkyawar ma'auni na farin jagoran, muna ƙayyade launuka masu jagoranci tare da tsayin daka a cikin 4nm ga kowane launiQ: Wanne guntu dillalai Kuna saya daga?A: Ya dogara da buƙatun abokin ciniki. Za mu iya saya daga Japan, Koriya, Turai, Amurka. Muna amfani da guntu musamman daga TaiwanQ: Menene girman guntu da kuke amfani da shi don nunin waje? Yaya game da nuni na cikin gida?A: Don nunin waje, muna amfani da guntu 12mil don ja, 14mil duka kore da shuɗi. Game da nunin cikin gida, 9mil don ja, 12mil don kore da shuɗi a halin yanzu ana karɓar Q: Nawa ne hasken LED zai ragu bayan 1000hrs? 8%, yayin da blue yana kusa da 10% -14% kuma ja yana kusa da 5% -8%