• 3e786a7861251115dc7850bbd8023af

Menene fa'idodi da matakan kariya na ƙananan nunin LED?

  • Menene fa'idodi da matakan kariya na ƙananan nunin LED?
  • Ƙananan nunin LED yana da halaye na babban sabuntawa, babban launin toka, babban amfani da haske, babu saura inuwa, ƙarancin wutar lantarki da ƙananan EMI.Ba shi da ma'ana don aikace-aikacen cikin gida, kuma bambancin nuni ya kai 5000: 1;yana da nauyi, matsananci-bakin ciki, madaidaicin madaidaici, ƙarami don sufuri da amfani, kuma yayi shuru da inganci don yaɗuwar zafi.
  • Samfuran nunin ƙarami-fiti LED suna da sarari gamut launi mai faɗi da saurin amsawa fiye da manyan allon LED na yau da kullun, kuma suna iya samun rarrabuwar kawuna da kulawa na yau da kullun na kowane girman.Duk hoton da yake takawa yana da launi iri ɗaya, babban ma'ana da kamannin rayuwa.Babu nuni mara kyau kamar wuraren gumi na gama gari da layi mai haske akan nuni na yau da kullun.Canje-canjen allo suna da laushi ba tare da yawo ba.Ingancin hoto yana da laushi sosai, yana kusa da tasirin sake kunnawa na TV.
  • Matsakaicin bambancin 5000: 1 na iya nuna kyakkyawan baƙar fata a cikin yanayin allo na baki, wanda yake da kyau sosai a cikin samfurori iri ɗaya.Babban gasa na nunin nunin LED mai girma na cikin gida ya ta'allaka ne a cikin babban allo maras kyau da launuka na zahiri da na gaskiya.A lokaci guda kuma, dangane da bayan-gyare-gyare, babban allo na LED yana da fasahar gyara maki-by-point.Ana iya amfani da kayan aikin don yin gyare-gyaren lokaci ɗaya na dukkan allo bayan shekara ɗaya ko fiye da amfani da babban allo.Tsarin aiki yana da sauƙi kuma tasirin yana da kyau sosai.
  • Lokacin amfani da ƙaramin nunin LED, ya kamata a lura cewa ana iya goge saman da barasa, ko kuma za a iya cire ƙurar da goga da injin tsabtace ruwa, kuma ba a yarda a goge kai tsaye da rigar datti ba.
  • Kula da amfani da ƙananan nunin LED, kuma a kai a kai bincika ko aikin yana da al'ada kuma ko layin ya lalace.Idan bai yi aiki ba, ya kamata a canza shi cikin lokaci.Idan layin ya lalace, sai a gyara shi ko a canza shi cikin lokaci.Ba a yarda masu sana'a ba su taɓa kewayen ciki na babban allon nuni na LED don kauce wa girgiza wutar lantarki ko lalacewa ga kewaye;idan akwai matsala, da fatan za a nemi ƙwararren ya gyara ta.
  • Nuni kayan aiki a cikin manyan dakunan taro, dakunan horo da dakunan lacca an fi ba da shawarar yin amfani da nunin faifan LED masu ƙarami na cikin gida.Domin yana da fa'idodi kamar haka:
  • 1. Ma'anar mafi girma
  • Idan aka kwatanta da nunin LED na gargajiya, fitaccen fasalin nunin nunin faifan LED na cikin gida shine cewa ɗigon ɗigon ƙarami ne.Karamin ɗigon ɗigo, mafi girman ƙuduri kuma mafi girman tsabta.Matsakaicin nisan kallo shine, mafi girman farashin zai kasance a lokaci guda.A cikin sayayya na ainihi, masu amfani suna buƙatar yin la'akari da ƙimar farashin su, buƙatu, yankin;dakunan taro (dakunan horo, dakunan lacca) da iyakokin aikace-aikace.
  • 2. dinki mara kyau
  • An dinke nunin LED na gargajiya tare.Hotunan da aka nuna, bayanai da bayyanar ba su da kyau sosai.Ƙaramin-fiti LED nuni ba ya ɗaukar siginar gani don kiyaye mutunci da amincin hoton.
  • 3. Ƙananan haske da babban launin toka, mai daidaitawa da hankali
  • Ana sarrafa hasken nunin cikin gida akan 100 CD/- 500 CD/don gujewa rashin jin daɗin ido sakamakon tsawan kallo.Duk da haka, yayin da haske ya ragu, nauyin launin toka na LED zai kuma rasa shi, kuma zai shafi tasirin kallo zuwa wani matsayi.

Lokacin aikawa: Agusta-25-2022